

# SERIKARI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR



## MPANGO WA MAENDELEO WA MWAKA 2001/2002

### KITABU CHA PILI PROGRAMU NA MIRADI

#### Sehemu ya kwanza (bonyeza hapa)

- Utangulizi
- Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo 2000/2001
- Utekelezaji wa Mpango wa Maendeleo Kifedha 2000/2002
- Tathimini ya Utekelezaji wa Miradi ya Wananchi 2000/2001
- Hitimisho

#### Sehemu ya pili (bonyeza hapa)

- Sekta ya Huduma za Kijamii

#### Sehemu ya tatu (bonyeza hapa)

- Sekta ya Huduma za Uzalishaji Mali
- Sekta ya Huduma za Kiuchumi

#### Sehemu ya nne (bonyeza hapa)

- Viambatanisho I,II,III

#### Sehemu ya Tano (bonyeza hapa)

- Kiambatanisho IV